MAZIWA YA MAMA
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... Katika miezi sita ya mwanzo
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* Mifoto aanze kunyonya ndani ya saa moja baada
ya kuzaliwa

* Mtoto anyonyeshwe maziwa ya mama ya mwanzo

yenye rangi ya njano (colostrum)

Mtoto anyonyeshwe kila wakati usiku na mchana

Mtoto aendelee kunyonyeshwa maziwa ya mama

pekee bila hata maiji katika miezi sita ya mwanzo

Kumbuka...

Maziwa ya mama yana maiji na
virutubishi vyote anavyohitaji mtoto
katika miezi sita ya mwanzo kwa afya
na ukuagiji bora

*  Mama anaweza Kukamua maziwa

yake na mtoto kulishwa wakati mama

anapokuwa mbali na mtoto wake.




